ราคา 8300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 133870.97 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ Collezio Sathorn | collezio sathornpipat | โคเรสซิโอ สาทรพิพัฒน์ | โคเรสซิโอ สาทร - พิพัฒน์ | collezio sathorn - pipat | Collezio Sathorn | Collezio Silom | โคเรสซิโอ สีลม

Man
0888744834
2014-05-26 14:11:34.0
เลขที่ประกาศ: 110449
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Collezio สาทร พิพัฒน์ ชั้น 4 ขนาด 62.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องมุม พร้อมเฟอร์นิเจอร์

คอนโด Collezio สาทร พิพัฒน์ อยู่ในซอยพิพัฒน์ สาทร ซอย 6 และ 8 ถนนสาทรเหนือ (เชื่อมต่อถนนสีลมและ ถนนนราธิวาสราชนครินทร์) เข้าออกได้หลายทาง ทั้ง ถนนสีลม, สาทรเหนือ, นราธิวาสราชนครินทร์ และ พระราม 4 ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี ประมาณ 300 เมตร

สถานที่ใกล้เคียงโครงการ โคเรสซิโอ สาทร พิพัฒน์
- โรงเรียนเซนต์โยเซฟคอนแวนต์

รายละเอียดเพิ่มเติมที่นี่ คลิกเลย >> http://property.livingspacerealty.com/property/ขายคอนโด-collezio-สาทร-พิพัฒน์/

Contact Details : LIVING SPACE REALTY CO.,LTD
Tel: 02 734 0704
Mobile: 088 874 4834

พื้นที่โครงการ:
325.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
95 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายและให้เช่า คอนโด 1 นอน โคเรสซิโอ สาทร-พิพัฒน์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี - คอนโด ขาย
Collezio Sathorn | collezio sathornpipat | โคเรสซิโอ สาทรพิพัฒน์ | โคเรสซิโอ สาทร - พิพัฒน์ | collezio sathorn - pipat | Collezio Sathorn | Collezio Silom | โคเรสซิโอ สีลม